นาย จอมทรัพย์ โลจายะ (ท่านที่ 3 จากขวา) ประธานเจ้าหน้าที่บริหาร บริษัท ซุปเปอร์ เอนเนอร์ยี คอร์เปอเรชั่น จำกัด (มหาชน ) (SUPER) มอบเงินจำนวน 1,000,000 บาท ให้แก่มูลนิธิชัยพัฒนา เพื่อสมทบ “กองทุนชัยพัฒนาสู้ภัยโควิด-19 (และโรคระบาดต่างๆ)” เพื่อช่วยเหลือโรงพยาบาลและบุคลากรทางการแพทย์ในการจัดซื้อวัสดุอุปกรณ์ทางการแพทย์ และสิ่งของจำเป็นในการรักษาผู้ป่วยติดเชื้อไวรัสโควิด-19 โดยมี ดร.สุเมธ ตันติเวชกุล กรรมการและเลขาธิการมูลนิธิชัยพัฒนา เป็นผู้รับมอบ เมื่อวันที่ 19 พฤษภาคม 2564 ณ อาคารสำนักงานมูลนิธิชัยพัฒนา ถนนอรุณอมรินทร์ แขวงบางยี่ขัน เขตบางพลัด กรุงเทพมหานคร
Post Top Ad
Saturday, May 22, 2021
![](https://1.bp.blogspot.com/-7Kd9qaiRHuA/WaEtZyc70TI/AAAAAAAADsA/7WUYBVoY-UwwjdEP3kDFPvH9htN0dDKgQCLcBGAs/s1600/demo-image.jpg)
SUPER มอบเงิน 1 ล้านบาท ให้กับมูลนิธิชัยพัฒนา สู้ภัยโควิด-19
Subscribe to:
Post Comments (Atom)
No comments:
Post a Comment